కుక్క‌తో బాలీవుడ్ హీరోయిన్ సెక్స్…. ?

Read Time: 0 minutes

కుక్క‌తో బాలీవుడ్ హీరోయిన్ సెక్స్…. ఎంటీ అనుకుంటున్నారా….? అవును విన‌టానికే చిర‌గ్గా ఉన్నా, మీటూ ఉద్య‌మంలో బ‌య‌ట‌ప‌డుతున్న లైంగిక ఆరోప‌ణ‌ల్లొ భాగంగా… వ‌చ్చిన మ‌రో ఆరోప‌ణ ఇది.

బాలీవుడ్ లో సాజిద్ ఖాన్ ఓ స్టార్ డైరెక్ట‌ర్. కానీ ఇప్పుడు కాదు… కొంతకాలం నుండి మొద‌లైన మీటూ ఉద్య‌మంతో ఆయ‌న అత్యంత నీచ‌స్థితికి దిగ‌జారిపోయారు. బాలీవుడ్ లో అత్యధికంగా లైంగిక ఆరోప‌ణ‌లు ఎదుర్కొన్న వ్య‌క్తి సాజిద్ ఖాన్. దీంతో… ఆయ‌న‌కు ఉన్న సినిమా ఆఫ‌ర్ల‌తో పాటు, ప్ర‌స్తుతం న‌డుస్తున్న సినిమాల నుండి త‌ప్పుకోవాల్సి వ‌స్తోంది. ఈ విష‌యం ప‌క్క‌న పెడితే…..
.
Aahana2

బాలివుడ్ డైరెక్ట‌ర్ సాజిద్ ఖాన్ పై మ‌రోన‌టి అహ‌నా కుమ్రా సంచ‌ల‌న ఆరోప‌ణ‌లు చేసింది.  మీటూ అంటూ… మీడియా ముందుకు వ‌చ్చిన ఆమె,సాజిద్ పై సంచ‌ల‌న ఆరోప‌ణ‌ల చేసింది. ఈ ఆరోప‌ణ‌ల‌పై సోష‌ల్ మీడియాలో డైరెక్ట‌ర్ పై అనేక విమ‌ర్శ‌లు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఓ సినిమా కోసం సాజిద్ న‌న్ను త‌న ఇంటికి ర‌మ్మ‌ని పిలిచాడు. అప్ప‌టికే ఇండ‌స్ట్రీలో ఆయ‌న గురించి అనేక ఆరోప‌ణ‌లు, ఆయ‌న ఎలాంటి వాడో చాలా మంది చెప్పినా… వెళ్ల‌క‌త‌ప్ప‌లేదు. ఇంటికి వెళ్ల‌గానే న‌న్ను రూంలోకి ర‌మ్మ‌ని పిలిచాడు. కానీ నేను వెళ్ల‌క‌పోవ‌టంతో… హ‌ల్ లో అయితే అమ్మ ఉంటుంది, త‌న‌కు ఇబ్బంది అంటూ న‌న్ను ఇబ్బంది పెట్టి రూంలోకి  తీసుకెళ్లాడు. మా అమ్మ పోలీస్ ఆఫీస‌ర్ అని ముందే చెప్పినా…. సాజిద్ పట్టించుకోలేద‌ట‌. రూంలోకి వెళ్ల‌గానే… అన‌వ‌స‌రంగా న‌న్ను ట‌చ్ చేయ‌టం, కుళ్లు జోకులు వేస్తూ అస‌భ్యంగా ప్ర‌వ‌ర్తించాడు. నీకు ఆఫర్ ఇస్తా అంటూ…. నీకో 100 కోట్లు ఇస్తా, నా కుక్క‌తో సెక్స్ చేస్తావా అంటూ బిగ్గ‌ర‌గా న‌వ్వాడు. నాకు ఎంతో భ‌యం వేసింది అంటూ క‌న్నీటి ప‌ర్యంతం అయింది అహ‌నా.

ఇప్ప‌టికే సాజిద్ పై అనేక‌మంది ఆరోప‌ణ‌లు చేయ‌టంతో… పోలీసులు కేసులు న‌మోదు చేస్తున్నారు.

Google Ads

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*