నెట్లో క‌మ‌ల్ కూతురు నగ్న ఫోటోలు…

Read Time: 0 minutes

మ‌న దేశంలో… అందాల తార‌ల‌కు సొంత జీవితాలు ఇండ‌వు. ఉండాల‌ని హీరోయిన్స్ ఎంత మ‌ద‌న‌ప‌డ్డా… ఎక్క‌డో ఓ ద‌గ్గ‌ర బ‌య‌ట‌ప‌డుతుంటారు. కొంద‌రు వీప‌రీత‌మైన అభిమానం అని పేరు పెడితే, ఇదేం పిచ్చి అని తిట్టిపోసే వాళ్లు కూడా ఉంటారు. అయితే… ఇంట‌ర్ నెట్ లో ప్ర‌స్తుతం హ‌ల్ చ‌ల్ చేస్తోన్న న‌గ్నంగా ఉన్న క‌మ‌ల్ కూత‌రు ఫోటో సంచ‌ల‌నంగా మారింది.
0b26de84-29f7-4589-b21e-73e702453a26

బాలీవుడ్ అయినా, కోలీవుడ్ అయినా, టాలీవుడ్ అయినా… క‌మ‌ల్ హ‌స‌న్ ఓ న‌ట కీరీటి. విమ‌ర్శ‌కుల నోళ్ల‌ను సైతం త‌న న‌ట‌న‌తో మూయిస్తారు. ఆయ‌న వారుసులుగా హృతిహ‌స‌న్, చిన్న బిడ్డ అక్ష‌రా హ‌స‌న్ ఇండ‌స్ట్రీలోకి ఎంట్రీ ఇచ్చారు. తెలుగులో శృతిహ‌స‌న్ చాలా సినిమాలే చేసి, మంచి పేరే తెచ్చుకుంది. కానీ చిన్న కూతురు అక్ష‌రా హ‌స‌న్ కు మాత్రం తొలి అడుగు బాలీవుడ్ లో బిగ్ బీ అమితాబ్ తోనే ప‌డినా, క‌మ‌ర్షియ‌ల్ గా ఆ చిత్రం బోల్తా ప‌డ‌టంతో… నిరాశ‌లో గ్యాప్ తీసుకుంటుంది అక్ష‌రా.

అయితే… ఇటీవ‌ల త‌న బెడ్ రూంలో అక్షరా… న‌గ్నంగా  తీసుకున్న ఓ ప్రైవేటు ఫోటో ఇంట‌ర్ నెట్లో తెగ హ‌డావిడి చేస్తోంది. ఆ ఫోటో చూసిన క‌మ‌ల్ అభిమానులు మండిప‌డుతుంటే, ఆయ‌న స‌న్నిహితులు అయ్యో అలా ఎలా బ‌య‌ట‌కు వ‌చ్చింది అంటూ షాక్ కు గుర‌వుతున్నారు. క‌మ‌ల్ కూడా షాక్ లో ఉన్నారంటున్నారు స‌న్నిహితులు.  ఇటీవ‌లే… బాలీవుడ్ తారా అమీ జాక్సన్ న‌గ్న ఫోటోలు బ‌య‌ట‌కు రావ‌టం సంచ‌ల‌నంగా మారింది. ఇప్పుడు తాజాగా క‌మ‌ల్ చిన్న కూత‌రు ఫోటోలు. దీని వెన‌క ఎవ‌రో ఉన్నార‌న్న వార్త‌లు వ‌స్తున్నాయి.

అయితే… ఇలాంటి ఫోటోలు బ‌య‌ట‌కు రావ‌టం… హ‌లీవుడ్ స్టార్స్ కు కామ‌నే అయినా, ఇండియాలో మాత్రం… ఇలాంటివి షాక్ కు గురిచేస్తున్నాయి.

Google Ads

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*